ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಲೇಟೆಸ್ಟ್ ಕಾರು

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

ಫ್ರಾನ್ಸ್‍ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಮೋಟಾರ್ ಶೋ- 2016ರಲ್ಲಿ ರೆನೌಲ್ಟ್ ಟ್ರೆಜರ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸ್ಪೋಟ್ರ್ಸ್ ಕಾರು ಎಲ್ಲರ ಆಕರ್ಷಣೀಯ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಗಿದೆ. ಇದು ಕಾರ್ಬನ್ ಫೈಬರ್ ಕವಚ ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದು ಒಂದು ಭಾಗ ತೆರೆದುಕೊಂಡು ಗಾಢ ಕೆಂಪುವರ್ಣದ ಒಳ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಶೋನಲ್ಲಿ 22 ಎಸ್‍ಯುವಿಗಳು, ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಕಾರುಗಳು, ಸೂಪರ್ ಕಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಹೈಪರ್ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸೂರಿನಡಿ ನೋಡಬಹುದು. ಫೆರಾರಿ, ಮರ್ಸಿಡಿಸ್, ಬಿಎಂಡಬ್ಲ್ಯೂ, ಆಡಿ, ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್‍ನ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಹೊಸ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಇಡಲಾಗಿದೆ.

ಫ್ರಾನ್ಸ್‍ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಮೋಟಾರ್ ಶೋ- 2016ರಲ್ಲಿ ರೆನೌಲ್ಟ್ ಟ್ರೆಜರ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸ್ಪೋಟ್ರ್ಸ್ ಕಾರು ಎಲ್ಲರ ಆಕರ್ಷಣೀಯ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಗಿದೆ. ಇದು ಕಾರ್ಬನ್ ಫೈಬರ್ ಕವಚ ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದು ಒಂದು ಭಾಗ ತೆರೆದುಕೊಂಡು ಗಾಢ ಕೆಂಪುವರ್ಣದ ಒಳ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಶೋನಲ್ಲಿ 22 ಎಸ್‍ಯುವಿಗಳು, ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಕಾರುಗಳು, ಸೂಪರ್ ಕಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಹೈಪರ್ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸೂರಿನಡಿ ನೋಡಬಹುದು. ಫೆರಾರಿ, ಮರ್ಸಿಡಿಸ್, ಬಿಎಂಡಬ್ಲ್ಯೂ, ಆಡಿ, ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್‍ನ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಹೊಸ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಇಡಲಾಗಿದೆ.

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin