ಜಯಲಲಿತಾ ಅವರಿಗಿದ್ದ ಕುರ್ಚಿ ಖಯಾಲಿ : ಅದು ವಾಸ್ತುವೋ, ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆಯೋ

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

Jayalalithaa-Chair

ಬೆಂಗಳೂರು, ಡಿ.6-ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಜಯಲಲಿತಾ ಅವರು ಹೋದೆಡೆ ಬಂದೆಡೆಯಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಅವರು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದ ಕುರ್ಚಿಯೂ ಹೋಗುತ್ತಿತ್ತು. ಎಲ್ಲಿಯೂ ಅವರು ಬೇರೆ ಕುರ್ಚಿಯಲ್ಲಿ ಕೂರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವರಿಗಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದ ವಿಶೇಷ ಕುರ್ಚಿಯಲ್ಲಿಯೇ ಅವರು ಆಸೀನರಾಗಬೇಕಿತ್ತು. ಯಾವುದೇ ಮಹತ್ವದ ಸಭೆಗಳಿರಲಿ, ಹೊರ ರಾಜ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗಿರಲಿ, ದೆಹಲಿಗೆ ತೆರಳಬೇಕಾಗಿರಲಿ ಈ ಕುರ್ಚಿಯನ್ನು ಅವರ ಸಹಾಯಕರು ಜೊತೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಈ ಕುರ್ಚಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಅವರು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು. ರಾಜ್ಯದ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿ ಪ್ರಧಾನಿ ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಜಯಾ ದೆಹಲಿಗೆ ಹೋದರೆ ಕುರ್ಚಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರು. ಈ ಕುರ್ಚಿ ಅವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ಶುಭದ ಸಂಕೇತವಾಗಿತ್ತು. ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ ಈ ಕುರ್ಚಿಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತರೆ ಉದ್ದೇಶಿತ ಕೆಲಸಗಳು ಸಫಲವಾಗುತ್ತವೆ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆಯೂ ಅವರಿಗಿತ್ತು. ಮತ್ತೊಂದು ಮೂಲದ ಪ್ರಕಾರ ಬೆನ್ನುನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆಯಂತೆ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

> ಯಾವ ಸುದ್ದಿಯನ್ನೂ ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ಕೋಬೇಡಿ… :  Eesanje News 24/7 ನ್ಯೂಸ್ ಆ್ಯಪ್ –  Click Here to Download 

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin