ಉ.ಕೊರಿಯಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕಿಮ್‍ಜಾಂಗ್ ಉನ್ ಸಹೋದರನ ಹತ್ಯೆ ಪ್ರಕರಣ : ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಆರೋಪಿ ಸೆರೆ

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

Kim-jon-un---01

ಕೌಲಾಲಂಪುರ್,ಫೆ.18-ಉತ್ತರ ಕೊರಿಯಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕಿಮ್‍ಜಾಂಗ್ ಉನ್ ಸಹೋದರನ ಹತ್ಯೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಇಂದು ಬಂಧಿಸಿರುವುದಾಗಿ ಮಲೇಷಿಯಾ ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.   ಬಂಧಿತ ಆರೋಪಿ ಉತ್ತರ ಕೊರಿಯಾ ಪ್ರಜೆಯೇ ಆಗಿದ್ದು ಅವನನ್ನು 46 ವರ್ಷದ ರಿ ಜಾಂಗ್ ಚೋಲ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಕಿಮ್ ಜಾಂಗ್ ಉನ್ ಸಹೋದರನ ಹತ್ಯೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಬಂಧಿತರ ಸಂಖ್ಯೆ 4ಕ್ಕೇರಿದ್ದು , ಇಂದು ಬಂಧಿತನಾಗಿರುವ ಚೋಲ್‍ನನ್ನು ಮೊದಲನೇ ಆರೋಪಿ ಎಂದು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕಿಮ್ ಜಾಂಗ್ ಉನ್ ಸಹೋದರ ಕಿಮ್ ಜಾಂಗ್‍ನಾಮ್ ಅವರನ್ನು ಅಪರಿಚಿತ ದುಷ್ಕರ್ಮಿಗಳು ಕೌಲಾಲಂಪುರದ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಹತ್ಯೆ ಹಿಂದೆ ಫ್ಯೋ0ಗಾಂಗ್‍ನ ಮಹಿಳಾ ಏಜೆಂಟ್ ಒಬ್ಬಳ ಕೈವಾಡವಿದೆ ಎಂದು ಸಿಯೋಲ್ ಆರೋಪಿಸಿತ್ತು.

< Eesanje News 24/7 ನ್ಯೂಸ್ ಆ್ಯಪ್  >

 Click Here to Download  :  Android / iOS  

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin