ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ಮೊಬೈಲ್ ಕಳವು..!

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

Dhoni-Mobile

ನವದೆಹಲಿ. ಮಾ.19 : ಕೂಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ಮೊಬೈಲ್ ಕಳುವಾಗಿದೆ. ಮೊನ್ನೆ ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಧೋನಿ ತಂಗಿದ್ದ ಹೋಟೆಲ್ ಗೆ ಬೆಂಕಿ ಬಿದ್ದು ಕೂದಲೆಳೆಯಂತರದಲ್ಲಿ ಕೂಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಪಾರಾಗಿದ್ದರು. ಇದೆ ವೇಳೆ ಅವರ ಬಳಿ ಇದ್ದ ಮೂರು ಮೊಬೈಲ್ ಗಳು ಕಳುವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಧೋನಿ ದೆಹಲಿಯ ದ್ವಾರಕಾ ಪೊಲೀಸ್ ಸ್ಟೇಷನ್ ನಲ್ಲಿ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕುರಿತು ಪೊಲೀಸರು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಮೊಬೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾಗೆ ಸೇರಿದ ಮಹತ್ತರ ಮಾಹಿತಿಗಳಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿತ್ತಿದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಧೋನಿ ಮೊಬೈಲ್ ಗಳಿಗಾಗಿ ಪೊಲೀಸರು ಇನ್ನಿಲ್ಲದ ಹುಡುಕಾಟ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹೋಟೆಲ್ ಗೆ ಬೆಂಕಿ ಬಿದ್ದಾಗ ಗಾಬರಿಯಲ್ಲಿ ಓಡುವಾಗ ಧೋನಿ ಮೊಬೈಲ್ ಮರೆತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ನಂತರ ಮರಳಿ ನೋಡಿದಾಗ ಮೊಬೈಲ್ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಲಾಭವೆತ್ತಿದ ಚೋರರು ಮೊಬೈಲ್ ಕದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಹೀಗಾಗಿ ಪೊಲೀಸರು ಸಿಸಿಟಿವಿ ದೃಶ್ಯಾವಳಿಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸಿ, ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

< Eesanje News 24/7 ನ್ಯೂಸ್ ಆ್ಯಪ್  >

 Click Here to Download  :  Android / iOS  

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin