ಐಸ್‍ಕ್ರೀಂ ಮಾರಿ 7.5 ಲಕ್ಷ ರೂ ಗಳಿಸಿದ ತೆಲಂಗಾಣ ಐಟಿ ಸಚಿವ, ಕೆಸಿಆರ್ ಪುತ್ರ ರಾಮರಾವ್..!

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

KCR--01

ಹೈದರಾಬಾದ್, ಏ.15- ತೆಲಂಗಾಣ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಕೆ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ರಾವ್ ಅವರ ಸುಪುತ್ರ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಸಚಿವ ಕೆ.ಟಿ.ರಾಮರಾವ್ ಕೆಲವು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಐಸ್‍ಕ್ರೀಂ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿ ತಣ್ಣನೆ 7.5 ಲಕ್ಷ ರೂ.ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.  ತೆಲಂಗಾಣ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಮಿತಿ (ಟಿಆರ್‍ಎಸ್) ಬೃಹತ್ ಸಮಾವೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಹಣ ಕ್ರೋಢೀಕರಿಸಲು ಪಕ್ಷದ ಎಲ್ಲ ಸಚಿವರು, ಶಾಸಕರು, ಮುಖಂಡರು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಎರಡು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಕೂಲಿ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಸಿಎಂ ಕೆಸಿಅರ್ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದ್ದರು.ಇದನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಿದ ಪಕ್ಚದವರೆಲ್ಲರೂ ಹಣ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಒಂದೊಂದು ಬಗೆಯ ಕೂಲಿ ಹುದ್ದೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು. ಪ್ರಭಾವಿ ಸಚಿವ ಟಿಕೆಆರ್ ಆರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಐಸ್‍ಕ್ರೀಂ ಮಾರುವ ಕಾಯಕ. ಐಸ್‍ಕ್ರೀಂ ಪಾರ್ಲರ್‍ಗೆ ತೆರಳಿದ ಸಚಿವರು ನೌಕರನಿಂದ ಒಂದು ಏಪ್ರಾನ್ (ಬಾಣಸಿಗರು ಧರಿಸುವ ಶ್ವೇತ ಉದ್ದನೆಯ ವಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಟೋಪಿ) ಧರಿಸಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ನಿಂತರು. ಮಂತ್ರಿಮಹೋದಯನೇ ಬೀದಿಗೆ ಬಂದು ಐಸ್‍ಕ್ರೀಂ ಮಾರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿ ತಿಳಿದ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಐಸ್‍ಕ್ರೀಂ ಕೊಳ್ಳಲು ಪಾರ್ಲರ್‍ಗೆ ಮುಗಿಬಿದ್ದರು. ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ಐಸ್‍ಕ್ರೀಂ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಖರ್ಚಾಯಿತು. ಇದರಿಂದ
ಟಿಕೆಆರ್ ಗಳಿಸಿದ್ದು 7.5 ಲಕ್ಷ ರೂ.ಗಳು. ಇದನ್ನು ಪಕ್ಷದ ಸಮಾವೇಶಕ್ಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

< Eesanje News 24/7 ನ್ಯೂಸ್ ಆ್ಯಪ್  >

 Click Here to Download  :  Android / iOS  

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin