ಸೀರಿಯಲ್ ನಿರ್ಮಿಸುವತ್ತ ಶಿವಣ್ಣ ಹೆಜ್ಜೆ

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

Shivanna--1

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕಿರುತೆರೆಯು ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಯಷ್ಟೇ ಫುಲ್ ಕ್ರೇಜ್ ಹುಟ್ಟಿಸಿದ್ದು ಬಹಳಷ್ಟು ನಟರು ಕಿರುತೆರೆಯತ್ತ ಮುಖ ಮಾಡಿರುವುದೇ ಸಾಕ್ಷಿ .   ಹಿಂದೆ ಕೂಡ ಸುದೀಪ್, ಪುನೀತ್‍ರಾಜ್‍ಕುಮಾರ್ ಅವರು ರಿಯಾಲ್ಟಿ ಷೋಗಳಾದ ಪ್ಯಾಟ್ ಹುಡ್ಗೀರ್ ಹಳ್ಳಿ ಲೈಫು, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್, ಕನ್ನಡದ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇ ಅಲ್ಲದೆ ಸುದೀಪ್ ಅವರು `ವಾರಸುದಾರ’ ಎಂಬ ಸೀರಿಯಲ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲದೆ ಪುನೀತ್ ಕೂಡ ಮನೆದೇವ್ರು ಧಾರಾವಾಹಿಯನ್ನು ಪ್ರಮೋಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು.ಈಗ ಸೆಂಚುರಿಸ್ಟಾರ್ ಶಿವರಾಜ್‍ಕುಮಾರ್ ಕೂಡ ಧಾರಾವಾಹಿಯೊಂದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಹೊರಟಿರುವ ಸುದ್ದಿ ಹೊರ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಹಿಂದೊಮ್ಮೆ ಶಿವಣ್ಣ ಕೂಡ ನಾನಿರುವುದೇ ನಿಮಗಾಗಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ನಿರೂಪಕರಾಗಿ ಅಲ್ಲದೆ ಕಿಕ್ ಎಂಬ ನೃತ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಜಡ್ಜ್ ಕೂಡ ಆಗಿದ್ದರು.  ಶಿವಣ್ಣ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಹೊರಟಿರುವ ಧಾರಾವಾಹಿಯನ್ನು ಮಹೇಶ್ ಸಾರಂಗ್ ಅವರು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.  ಬಂಗಾರ ಸನ್ ಆಫ್ ಬಂಗಾರದಮನುಷ್ಯ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಫುಲ್ ಬ್ಯುಸಿ ಆಗಿರುವ ಶಿವರಾಜ್‍ಕುಮಾರ್ ಅವರು ಆ ಚಿತ್ರದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರ ಅವರು ನಿರ್ಮಿಸಲಿರುವ ಸೀರಿಯಲ್‍ನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಹೊರಬೀಳಿಲಿದೆ.

< Eesanje News 24/7 ನ್ಯೂಸ್ ಆ್ಯಪ್  >

 Click Here to Download  :  Android / iOS  

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin