ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಕಾರಾಗೃಹದಿಂದ ಬಾಂಗ್ಲಾ ಮೂಲದ ವಿಚಾರಣಾಧೀನ ಕೈದಿ ಎಸ್ಕೇಪ್

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

Prison-Jail-Breake

ಶಿವಮೊಗ್ಗ, ಮೇ 22– ಇಲ್ಲಿನ ಕಾರಾಗೃಹದಲ್ಲಿ ವಿಚಾರಣಾಧೀನ ಕೈದಿಯೊಬ್ಬ ಮುಖ್ಯದ್ವಾರದಿಂದಲೇ ಪರಾರಿಯಾಗಿರುವ ಘಟನೆ ಜಯನಗರ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಬಾಂಗ್ಲಾ ದೇಶದಿಂದ ಅಕ್ರಮವಾಗಿ ಬಂದಿದ್ದ ಮಹಮ್ಮದ್ ರೆಹಮಾನ್ ಹುಸೇನ್‍ನನ್ನು ಭದ್ರಾವತಿಯ ಓಲ್ಡ್‍ಟೌನ್ ಪೊಲೀಸರು ಬಂಧಿಸಿ ಶಿವಮೊಗ್ಗದ ಕಾರಾಗೃಹದಲ್ಲಿಟ್ಟಿದ್ದರು.   ರಾತ್ರಿ ಈತ ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಹಲವು ಸಂಶಯಗಳಿಗೆ ಎಡೆಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದೆ. ಈ ಕಾರಾಗೃಹದ ಗೋಡೆ ಅತಿ ಎತ್ತರವಾಗಿದ್ದು, ಈತ ಗೋಡೆ ಹತ್ತಿ ಪರಾರಿಯಾಗುವುದು ಕಷ್ಟ.ಜೈಲು ಸಿಬ್ಬಂದಿಯೇ ಈತನನ್ನು ಮುಖ್ಯದ್ವಾರದಿಂದ ಬಿಟ್ಟಿರುವ ಶಂಕೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಜೈಲು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಶಿವರಾಜ್, ನಂದೀಶ್ ಎಂಬುವರ ಮೇಲೆ ಶಂಕೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದ್ದು, ಜೈನಗರ ಪೊಲೀಸರು ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಮುಂದಿನ ತನಿಖೆ ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

< Eesanje News 24/7 ನ್ಯೂಸ್ ಆ್ಯಪ್  >

 Click Here to Download  :  Android / iOS  

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin