ಪ್ರಸಿದ್ದ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ ಪಟು ಆಮಿರ್ ಖಾನ್ ಸಾಂಸಾರಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಿರುಕು

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

Boxer--01

ಲಂಡನ್,ಆ.6- ಬ್ರಿಟನ್‍ನ ಪ್ರಸಿದ್ದ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ ಪಟು ಆಮಿರ್ ಖಾನ್ ಸಾಂಸಾರಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಿರುಕು ಕಂಡಿದ್ದು ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ತನ್ನ ಪತ್ನಿ ಫರ್ಯಾಲ್ ಮಖ್ಡೂಮ್ ಗೆ ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕೆ ಮುಂದಾಗಿದ್ದಾರೆ.  ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ ಪಟು ಜೊತೆ ಪತ್ನಿ ಅನೈತಿಕ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವುದು ತಿಳಿದ ನಂತರ ತಾನು ವೈವಾಹಿಕ ಸಂಬಂಧ ಕಡಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಅಮಿರ್‍ಖಾನ್ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.   ಮೂಲತಃ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದವರಾದ ಆಮಿರ್ ಖಾನ್ 2013ರಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಬಹುಕಾಲದ ಗೆಳತಿ ಅಮೆರಿಕ ಮೂಲದ ಫರ್ಯಾಲ್ ರನ್ನು ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದರು.

ದಂಪತಿಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೂರು ವರ್ಷದ ಪುತ್ರಿ ಕೂಡ ಇದ್ದಾಳೆ. ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್‍ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಖಾನ್ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅವರ ಆದಾಯ ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚಾಗಿತ್ತು.  ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ ಆತ ಈಗ ವಿಶ್ವದ 6ನೇ ಶ್ರೀಮಂತ ಬಾಕ್ಸರ್ ಎಂಬ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಕೂಡ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.   ತನ್ನಿಂದ ಬೇರೆಯಾಗಲು ಪತ್ನಿ ಕೂಡ ಈಗ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್‍ನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

< Eesanje News 24/7 ನ್ಯೂಸ್ ಆ್ಯಪ್  >

 Click Here to Download   Android / iOS

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin