ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಗ್ರೂಪ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿದ ಅಡ್ಮಿನ್‌ಗೆ ಗನ್‌ ತೋರಿಸಿ ಅಪಹರಣ..!

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

Whatsapp

ನೋಯ್ಡಾ-ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿದ್ದಕ್ಕೆ ಕೋಪಗೊಂಡ ಯುವಕನೊಬ್ಬ, ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಅಡ್ಮಿನ್‌ ಅನ್ನು ಗನ್‌ ತೋರಿಸಿ ಬೆದರಿಸಿ ಅಪಹರಿಸಿದ ವಿಚಿತ್ರ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ.  ಈ ಘಟನೆ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಗುಂಪಿನ ಇತರರಿಗೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅಡ್ಮಿನ್‌ನ ರಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿ, ಯುವಕನಿಗೆ ಥಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಗಲಾಟೆ ಹಿರಿಯರಿಗೆ ತಿಳಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಮಧ್ಯ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ ಜಗಳ ಬಿಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇಷ್ಟಕ್ಕೂ ಆಗಿದ್ದು ಏನಪ್ಪಾ ಅಂದರೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಗುಂಪೊಂದು ಸ್ಟುಡೆಂಟ್ ಯೂನಿಯನ್‌ ಎಲೆಕ್ಷನ್‌ಗಾಗಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಗ್ರೂಪ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಆ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಈ ಹುಡುಗನ ನಂಬರ್‌ ಕೂಡ ಅಡ್ಮಿನ್‌ ಸೇರಿಸುತ್ತಾನೆ, ನಂತರ ಆತ ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದು ತಕ್ಷಣ ಆ ನಂಬರ್‌ ಅನ್ನು ಗುಂಪಿನಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕುತ್ತಾನೆ, ಇದರಿಂದ ಬೇಸರಗೊಂಡ ಯುವಕ ಅಡ್ಮಿನ್‌ಗೆ ಫೋನ್‌ ಮಾಡಿ ಬೇಸರ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿ, ತನ್ನನ್ನೂ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

Whatsapp-01

ಆದರೆ ಅಡ್ಮಿನ್ ಈತನನ್ನು ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದರಿಂದ ಕೋಪಗೊಂಡ ಯುವಕ ಪಿಸ್ತೂಲ್‌ ತೋರಿಸಿ ಅಡ್ಮಿನ್‌ ಅನ್ನು ಅಪಹರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ವಿಷಯ ತಿಳಿದ ಇತರ ಗುಂಪಿನ ಇತರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಡ್ಮಿನ್‌ನ ರಕ್ಷಿಸಿ, ಈತನಿಗೆ ಥಳಿಸುತ್ತಾರೆ.   ಈ ಪ್ರಕರಣದ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

Facebook Comments

Sri Raghav

Admin