ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾಪಡೆಯಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶ

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

Indian Navyಭಾರತೀಯ ನೌಕಾಪಡೆಯಲ್ಲಿ 102 ಹುದ್ದೆಯ ನೇಮಕಾತಿಗಾಗಿ ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾಪಡೆ ನೇಮಕಾತಿ 2019 ಪ್ರಕಟಣೆ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಶಾಖೆಯಲ್ಲಿ ನೌಕಾ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರ ಪರೀಕ್ಷಾಧಿಕಾರಿ (NAIC) ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಸೇವಾ ಆಯೋಗದ (SSU) ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಹುದ್ದೆಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ.

12 ನೇ ಜನವರಿ 2019 ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕವಾಗಿದ್ದು. 1 ನೇ ಫೆಬ್ರವರಿ 2019ರ ವರೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅವಕಾಶವಿರುತ್ತದೆ. ನೌಕಾ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರ ಪರೀಕ್ಷಾಧಿಕಾರಿ (NAIC) ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಸೇವಾ ಆಯೋಗದ (SSU) ಅಧಿಕಾರಿ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಮಾನ್ಯತೆ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಪದವಿಯನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಅಥವಾ ಎಐಸಿಟಿಇ ಮಾನ್ಯತೆ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸಂಬಂಧಿತ ನೀಡಲಾದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ.

ಅಧಿಸೂಚನೆಯ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕದಂತೆ 02 ಜನವರಿ 1995 & 01 ಜುಲೈ 2000 ರ ನಡುವೆ ಜನಿಸಿರುವ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅರ್ಹರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಅರ್ಜಿದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಶುಲ್ಕ ಇಲ್ಲ. ಆಯ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪರೀಕ್ಷೆಯು ಟೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಎಸ್ಎಸ್ಬಿ ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿರುತ್ತದೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ಲಿಂಕ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಅಥವಾ   ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ http://www.eesanje.com/wp-content/uploads/2019/01/Indian-Navy.pdf

Facebook Comments